Safnaðarstarf Lágafellssóknar að hefjast á nýju ári

Þú ert hér: ://Safnaðarstarf Lágafellssóknar að hefjast á nýju ári

Þá fer safnaðarstarf Lágafellssóknar smám saman að hefjast. Bænastundir á Eirhömrum og Prjónasamverurnar ríða á vaðið og verður sú fyrsta prjónasamveran í Safnaðarheimilinu fimmtudaginn 8. janúar og fyrsta bænastundin 7. janúar kl. 13:30. Tólf spora starf og Kristin íhugun fer líka  af stað þessa vikuna. Sunnudagaskólinn hefst svo sunnudaginn 11. janúar. Frá og með 13 janúar hefst svo fermingarfræðsla og í sömu viku foreldramorgnar í safnaðarheimilinu og fyrirbænastundir í Lágafellskirkju. Barna og unglingastarfið verður líka á sínum stað uppúr miðjum mánuðinum. Allir ættu að geta fundið eitthvað safnaðastarf við hæfi og eru allir velkomnir að taka þátt.

By |2015-01-06T13:36:53+00:006. janúar 2015 13:36|Categories: Fréttir|Slökkt á athugasemdum við Safnaðarstarf Lágafellssóknar að hefjast á nýju ári